Weidmuller DRI424024L 7760056329 Relay
Ibisobanuro bigufi:
Weidmuller DRI424024L 7760056329 ni D-SERIES DRI, Relay, Umubare w'abantu bashobora gukoresha: 2, CO contact AgSnO, Voltage igenzura: 24 V DC, Continuous current: 5 A, Flat blade connections (2.5 mm x 0.5 mm), Buto yo gupima irahari: Oya.
  • Ibisobanuro birambuye ku gicuruzwa
    Ibirango by'ibicuruzwa
    Imikino ya Weidmuller D series relays:
    Imashini zikoreshwa mu nganda zikora neza cyane.
    Relayi za D-SERIES zakozwe kugira ngo zikoreshwe mu buryo rusange mu bikorwa by’ikoranabuhanga aho bikenewe cyane. Zifite imikorere myinshi igezweho kandi ziboneka mu bwinshi butandukanye kandi mu buryo butandukanye bwo gukoresha ibintu bitandukanye. Kubera ibikoresho bitandukanye byo gukoraho (AgNi na AgSnO nibindi), ibicuruzwa bya D-SERIES birakwiriye imitwaro mito, iringaniye n’iy’ikirenga. Impinduka zifite voltage ya coil kuva kuri 5 V DC kugeza kuri 380 V AC zituma zikoreshwa na voltage yose ishoboka yo kugenzura. Ihuza ry’uruhererekane rw’itumanaho ry’ubwenge hamwe na magneti yubatswemo igabanya ubushyuhe bw’itumanaho ku mitwaro kugeza kuri 220 V DC/10 A, bityo bikongera igihe cyo gukora. Akabuto k’igerageza ka LED gashobora gukoreshwa hamwe n’akabuto k’igerageza gatuma serivisi yoroha. Relayi za D-SERIES ziboneka muri verisiyo za DRI na DRM hamwe n’amasoko ya PUSH IN cyangwa guhuza vis kandi zishobora kongerwaho ibikoresho bitandukanye. Ibi birimo ibimenyetso n’imirongo yo kurinda ishobora gucomekwa hamwe na LED cyangwa diode zigenga.
    Voltage zo kugenzura kuva kuri 12 kugeza kuri 230 V
    Guhindura imiyoboro y'amashanyarazi kuva kuri 5 kugeza kuri 30 A
    Abantu 1 kugeza kuri 4 bahinduranya amakuru
    Impinduka zifite LED cyangwa akabuto ko gupima
    Amakuru rusange yerekeye gutumiza
    Verisiyo D-SERIES DRI, Relay, Umubare w'abantu bahuza: 2, CO contact AgSnO, Voltage igenzura ifite amanota: 24 V DC, Umuriro uhoraho: 5 A, Imiyoboro y'icyuma gifunganye (2.5 mm x 0.5 mm), Akabuto ko gupima karahari: Oya